JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI
MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA 4

Matarajio ya Hali Mbaya ya Hewa kwa Siku Tano

Yametolewa leo Jumatano:14-05-2025: Saa 9:30 mchana

Jumatano:14-05-2025

VIELELEZO:

Upepo MKkali

ANGALIZO

TAHADHA
RI

TAHADHARI
KUBWA

ANGALIZO la upepo mkali unaofikia kilomita 40 kwa
saa limetolewa kwa baadhi ya maeneo ya ukanda wote
wa pwani ya bahari ya Hindi (mikoa ya Tanga, Dar es
Salaam, Pwani (ikijumuisha visiwa vya Mafia), Lindi
na Mtwara pamoja na visiwa vya Unguja na Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: WASTANI
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA
KUTOKEA: WASTANI

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za kiuchumi, uvuvi
na usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,

Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,

S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UCHUKUZI
MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA

Matarajio ya Hali Mbaya ya Hewa kwa Siku Tano

ljumaa:16-05-2025

Jumamosi:17-05-2025

Jumapili:18-05-2025

ANGALIZO la upepo mkali unaofikia kilomita
40 kwa saa limetolewa kwa baadhi ya maeneo ya
ukanda wote wa pwani ya bahari ya Hindi (mikoa
ya Tanga, Dar es Salaam, Pwani (ikijumuisha
visiwa vya Mafia), Lindi na Mtwara pamoja na
visiwa vya Unguja na Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: WASTANI
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA
KUTOKEA: WASTANI

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za kiuchumi,
uvuvi na usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

ANGALIZO la upepo mkali unaofikia kilomita
40 kwa saa limetolewa kwa baadhi ya maeneo ya
ukanda wote wa pwani ya bahari ya Hindi (mikoa
ya Tanga, Dar es Salaam, Pwani (ikijumuisha
visiwa vya Mafia), Lindi na Mtwara pamoja na
visiwa vya Unguja na Pemba).

UWEZEKANO WA KUTOKEA: WASTANI
KIWANGO CHA ATHARI ZINAZOWEZA
KUTOKEA: WASTANI

Athari zinazoweza kujitokeza:
Kuathirika kwa baadhi ya shughuli za kiuchumi,
uvuvi na usafirishaji baharini.

Zingatia na jiandae.

HAKUNA TAHADHARI.

HAKUNA TAHADHARI.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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